5 comments on ““Friends Festival” ndani ya Rock City, ni Balaaaaaaaaa!!!.

  1. waimbaji ninyi barua ambayo inasomeka na kila mtu ,ivo nawaomba msipende vile vizuri vya imani ambavyo mwisho wake ni upotevuni na jehanamu ya milele.so jaribuni kuwa na kiasi , jilindeni na kujitunza hasa muwapo stajini,wala kupaka vitu ambavyo havimpendezi MUNGU wetu aliyejuu mbinguni.

  2. Mwanzaaaaa ma home place
    Missing u guyz keep burning bhana ma event

    Sam Batenzi a.k.a Dube

Nini Maoni yako Juu ya Hili?

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s