3 comments on “Watu 19 wauawa katika Shambulizi dhidi ya Kanisa nchini Nigeria.

  1. tudumu katika kuomba ili Mungu atupe njia na mlango wa kutoka katika maamnagmizi haya. zaidi sana atuondoleee roho ya hofu isije ikatawala mioyoni mwetu tukakosa ujasiri wa kumtumikia yeye. tusiwaogope wale wauao mwili wasiweze kuua na roho ila tumwogope yeye awezaye kuua (kuangamiza)mwili na roho.

  2. I really appreciate this post. I have been looking everywhere for this! Thank goodness I found it on Bing. You have made my day! Thx again!

Nini Maoni yako Juu ya Hili?

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s