Join Our Prayer Line

Je! Una tatizo lolote Maishani mwako???

Mungu wetu hashindwi kitu, na wala si kiziwi wa Kushindwa kutusikia. Naamini wema wake u pamoja nasi na Ametuahidi kuwa hatatupungukia kamwe. Let’s pray together, na naamini atabadilisha Maisha yako in the name of JESUS CHRIST.

Jaza Fomu hii hapa chini, na Mtumishi wa Mungu, Pastor Dr. Daniel Mosses Kulola ataomba pamoja na wewe!!!

One comment on “Join Our Prayer Line

Nini Maoni yako Juu ya Hili?

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s